วิจารณ์มวย วันอาทิตย์ ที่ 4  สิงหาคม 2562

วิจารณ์มวย วันอาทิตย์ ที่ 4 สิงหาคม 2562

แอดไลน์
สมัครสมาชิก UFA

ศึกมวยดีวิถีไทย ช่อง 3sd
เวทีมวย บลูอารีน่าย์ จ.สมุทรปราการ เวลา 12.00 น.

ฟ้าประทาน แสงมณีเสถียรมวยไทยยิม 102.6-.6 มวย จ.ขอนแก่น
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องปล้ำตีแข็งแกร่งหลักเหลี่ยมดีอาวุธหลากหลายฟอร์มสดแก้มือได้
ชนะคะแนน โปเต้ ศิษย์เทพนากลาง 31 มี.ค.62 บลูอารีน่า105-3(เดิมพัน 2แสนบาท)
ชนะคะแนน บีเอ็ม จักรยานมวยไทย 10 ก.ค.62 รดน.102.4-1.4

จะชนะ

เพชรเรืองฤทธิ์ ป.ขนส่งยิม 103.2-1.2 มวย ระยอง
มวยฝีมือครบเครื่องสาดแข้งซ้ายโต้ปล้ำในล็อกรัดตีอาวุธหนักแรงทุกลุก
ชนะคะแนน เพชรกล้า อ.สบายแท้ 7 เม.ย.62 บลูอารีน่า98.5ขาด1.5
ชนะคะแนน เพชรกล้า อ.สบายแท้ 29 เม.ย.62 รดน.102.5-.5
……………………………………….

มัจจุราช ป.พงษ์สว่าง (เดอะคิงส์) 118 มวย จ.หนองบัวลำภู
มวยพันธุ์ดุเปิดเกมต่อยหมัดแรงฟันศอกบู๊ดุดันขยันออกอาวุธปลายแข็งแกร่งกว่า
เเพ้น็อก4 สืบสวนจิ๋ว ป.ประวิทย์ 7 ก.พ.62 จ.ชัยภูมิ
ชนะน็อก2 แอบรัก อ.ยุทธชัย 8 มี.ค.62 จ.เลย
แพ้น็อก4 ขาวผ่อง พ.เพชรมณี 21 เม.ย.62 ช่อง7สี121.1-.1

จะชนะ

บรรดาศักดิ์ ส.ตระกูลเพชร 118 อายุ 29 ปี มวย จ.สระบุรี
มวยขวาแข้งขวาแรงวงในเหนียวแน่นปล้ำตีแข็งแกร่งหมัดศอกแรงเก๋าเกม
แพ้คะแนน ยอดธงชัย ส.ปลื้มจิตร 16 มี.ค.62 จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนน วสินชัย สมศักดิ์ก่อสร้าง 7 เม.ย.62 จ.บุรีรัมย์
แพ้น็อก3 นพเก้า ศิษย์เสี่ยเด่น 12 เม.ย.62 จ.สระบุรี
……………………………………….

โรโบค๊อป ยุทธทุ่งลุง (เรือนแพน้อย) 121.6-2.6 มวย จ.สงขลา
มวยขวาเปิดเกมเตะขาต่อยหมัดปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊สู้ดีใจเกินร้อยกดไม่หล่นปลายลำบาก
แพ้คะแนน แสนซน เอราวัณ 13 ม.ค.62 บลูอารีน่า120-1
ชนะคะแนน หนองคายเล็ก ดร.น๊อตมวยไทย 5 มี.ค.62 ลพน.117.6ขาด.4ป.
แพ้คะแนน เปรี้ยวปาก ส.จ.วิชิตแปดริ้ว 29 เม.ย.62 รดน.120.2-2.2

จะแพ้

ซีต้า ช.โชคอำนวย 119.6-.6 มวยโคราช 
มวยขวาเข่าในล็อกตีเหนียวแน่นศอกแรงศอกสวนแรงเก๋าเหลี่ยมเข่าดีกว่า
แพ้คะแนน ฉลามขาว 13 เหรียญรีสอร์ท 28 เม.ย.62 บลูอารีน่า122.1-2.1ต่อ1ป.
ชนะน็อก4 ฉลามขาว 13 เหรียญรีสอร์ท 9 มิ.ย.62 บลูอารีน่า119.8-.8
ชนะคะแนน น้องแบงค์ ศิษย์จ่าบน 14 มิ.ย.62 จ.นครราชสีมา
……………………………………….

(คู่เอก) คนองศึก ก.กัมปนาท 124.5ขาด.5ต่อ1ป. มวย จ.ปราจีนบุรี
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงค้ำแทงดีปล้ำตีแข็งแรงบู๊ดุดันปลายมั่นคงกว่า
แพ้คะแนน กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 23 พ.ค.62 รดน.121.3-.3ป.
แพ้คะแนน ก้องเมืองตรัง แก้วสัมฤทธิ์ 16 มิ.ย.62 บลูอารีน่า121.9ขาด.1
ชนะคะแนน กุมารเงิน จิตรเมืองนนท์ 7 ก.ค.62 บลูอารีน่า121.8ขาด.2

จะชนะ

เพชรดำ ภ.เจริญแพทย์ (วิสูตรเจริญยนต์) 125.8ขาด.2 ป. มวย จ.สระบุรี
มวยขวาสูงยาวฝีมือครบเครื่องสาดแข้งไล่แขนค้ำแทงหมัดต่อยแรงเหลี่ยมเชิงดี
แพ้คะแนน เดือน ก.กัมปนาท 21 เม.ย.62 บลูอารีน่า124.6-.6
แพ้น็อก3 วิษณุชัย จิตรเมืองนนท์ 23 พ.ค.62 รดน.126.9ขาด.1ป.
ชนะคะแนน ยอดสุริยา ส.เชาวลิต 14 ก.ค.62บลูอารีน่า126(เดิมพัน 2 แสนบาท)


ศึกมวยไทย 7 สี ช่อง 7
เวทีมวยช่อง 7 หมอชิต เวลา 14.00 น.

ฟ้าประทาน ดาบรันสารคาม 117 มวย จ.ขอนแก่น ฟิตซ้อมที่ค่ายดาบรันสารคาม
สูงยาวเข่าแหลมเตะต่อยซ้ายแรงปล้ำตีเหนียวแน่นฟอร์มไม่ชนะใครเลยมานานแล้วได้ชกช่อง7ไม่ธรรมดาแน่
แพ้คะแนน เอกลักษณ์ ส.สมานการ์เม้น 14 เม.ย.62 จ.ศรีสะเกษ117.8ขาด.2
แพ้น็อก4 ธนชาติ ส.จุลเสน 10 พ.ค.62 จ.เชียงราย116.6ขาด.4
แพ้คะแนน เทอดเกียรติ ส.ส.ปกรณ์ 28 มิ.ย.62 จ.มหาสารคาม118.2-1.2

จะชนะ

เพชรไทรทอง ส.จ.เล็กเมืองนนท์ (อบต.ปาล์มพัฒนา) 117 มวย จ.สตูล
มวยฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงหมัดศอกแรงหลักเหลี่ยมดีเตะต่อยแรงต้นจัด
ชนะคะแนน บลอมเมิร์ต เยลเต้ (เบลเยี่ยม) 31 มี.ค.62 ถนนพระอาทิตย์54
ชนะคะแนน โชคกุญชร ก.สกุลเชื้อ 1 มิ.ย.62 ลพน.115.8ขาด.2แทนทั้งคู่
แพ้คะแนน โชคกุญชร ก.สกุลเชื้อ 30 มิ.ย.62 จิตรเมืองนนท์115.6-.6
……………………………………….

ไท สจ.เปี๊ยกอุทัย (เพชรมรกต ส.กัลยาณี) 131 มวย จ.อุทัยธานี
น้องชายกุหลาบดำหมัดหนักเตะต่อยแรงบู๊ดุดันศอกคมหนักแรงทุกลูกได้ลุ้นตลอด
ชนะน็อก2 ชินราช ช.โค้วยู่ฮะอีซุซุ 21 เม.ย.62 ช่อง7สี130
ชนะน็อก2 แสนเหลี่ยม ศูนย์กีฬานาไม่ไผ่ 26 พ.ค.62ช่อง7สี130
แพ้น็อก3 เพชรน้ำหนึ่ง ศิษย์จอมยุทธ 23 มิ.ย.62 ช่อง7สี131.3-.3

จะชนะ

เรนโบว์ ส.ก.สุไหงยิมส์ (จิตรศาลายา) 131.2-.2
แพ้คะแนน ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประพล 2 มี.ค.62 ลพน.133-1/132.8-2.8
แพ้น็อก3 ไชยชาญ ศิษย์แก้วประพล 21 เม.ย.62 จ.นนทบุรี131.6-.6
ชนะน็อก3 เด่นโมคลวน ป.จิรกิตต์ 22 มิ.ย.62 ลพน.131
……………………………………….

เหนือเพชร กีล่าสปอร์ต (กาแฟโฟกัส,เกียรติวิทยา) 113.5-.5 มวยแม่ฮ่องสอน
มวยเตี้ยสั้นพอกันเตะขาต่อยหมัดแรงปลํ้าตีแข็งแกร่งรุนแรงสนุกดุเดือด
ชนะคะแนน ยอดอุดร เบสเบส 9955 16 ธ.ค.61 ช่อง7สี112.2-.2
เเพ้น็อก3 ทองพูน พชร ปตอ.15 ก.พ.62 จ.มหาสารคาม112
แพ้คะแนน ขาวสนิท ส.เตชะพันธ์ 8 มิ.ย.62 ลพน.113.8-1.6

จะแพ้

เพชรภูเงิน หมูปิ้งอร่อยจุงเบย (ส.รสจรินทร์,ท.เทพสุทิน) 113.5-.5 มวย จ.กาฬสินธุ์
แชมป์มวยรอบไทยประกันเปิดเกมเตะขาต่อยหมัดล็อกรัดตีเหนียวแน่นบู๊ดุดันปลายมั่นคงกว่า
แพ้คะแนน เสือใหญ่ ช.ห้าพยัคฆ์ 23 เม.ย.62 ลพน.111ป.
ชนะน็อก4 ทองพูน ศิษย์เสธตู่ 2 มิ.ย.62 ช่อง7สี 116-2มวยแทน
เสมอ หนุ่มตรังน้อย สิงห์ป้อมปราบ 28 มิ.ย.62 ลพน.115-1.4
……………………………………….

(คู่เอก) ชายหล้า ภ.หลักบุญ (สารวัตรเป๋เลยพิทยาคม,ตี๋เมืองเลย) 124″ซ้ายเมืองเลย”
มวยฝีมือครบเครื่องหลักเหลี่ยมดีไล่แขนกดตีอาวุธหนักแรงทุกลูกรวดเร็วกว่า
แพ้คะแนน วรวุฒิ บ่าววียีนส์ 11 ธ.ค.61 ลพน.123.4-.4
ชนะคะแนน หยาดฟ้า ราชานนท์ 3 ก.พ.62 ช่อง7สี124
ชนะคะแนน ก้องศึก ศิษย์สารวัตรเสือ 26 พ.ค.62ช่อง7สี123

จะชนะ

เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว (สจ.วิชิตแปดริ้ว,ศิษย์ซ้อน้อง) 124
มวยเข่าสูงยาวเดินท้าชนขวางหน้าดันแทงศอกคมดุดันเหลี่ยมเข่าดี
ชนะคะแนน สรรเพชร ส.สละชีพ 28 ก.พ.62 รดน.123.8-.8
แพ้คะแนน คมปฏัก ซิมบีมวยไทย 28 มี.ค.62 รดน.123.6-.6
ชนะคะแนน สุรชัย ส.สมหมาย 20 พ.ค.62 รดน.123.6-.6


โปรแกรมศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร ช่อง อมรินทร์ทีวี 34
เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ เวลา 18.00 น.

ไพโรจน์น้อย สจ.เล็กเมืองนนท์ 103.6-.6มวยแทน
ชนะคะแนน ลูกตากสิน ส.ส.ศิริพงษ์ 7 ก.ค.62 เวทีจิตรเมืองนนท์103.4-1.4

จะชนะ

สองพยัคฆ์ ศิษย์ก้องพยัคฆ์ 103.5-.5 มวย พัทลุง
……………………………………….

ยางดำ พุ่มพันธุ์ม่วง (สท.เหยี่ยวบางแสน) 115
มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งล็อกรัดยัดไส้แรงศอกคมอันตรายลุ้นนับน็อก
แพ้คะแนน เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง 23 เม.ย.62 ลพน.112 ป.
แพ้คะแนน เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวง 8 มิ.ย.62 ลพน114.4-1.4
ชนะน็อก3 ตะขาบเพชร หมู่บ้านภาวิณี 6 ก.ค.62 ลพน114

จะชนะ

ชนะชัย นายกเอท่าศาลา 115.4-.4
มวยเข่าอาชีพสาดแข้งโต้ไล่แขนแทงยัดไส้แรงหมัดศอกแรงปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน สราวุธ อ.พิริยะภิญโญ จ.สุราษฏร์ฯ
แพ้คะแนน ศักดิ์ชัย หลุงประดู่มวยไทย 1 มิ.ย.62 ลพน.115
แพ้น็อก5 เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง 29 มิ.ย.62 ลพน.119.8ขาด.2มวยแทน
……………………………………….

จ้าวเสือใหญ่ ส.เตชะพันธ์ 124.4-.4 มวย จ.ตรัง
มวยบู๊ดุดันสู้ทรหดขยันเดินชนปล้ำตีไปเรื่อยปอดใหญ่ปลายแรงปลายมั่นคงกว่า
ชนะคะแนน แสนเหลี่ยม ศูนย์กีฬานาไม่ไผ่ 23 ก.พ.62 ลพน.125.8ขาด.2
ชนะน็อก3 เพชรสำเร็จ อบต.หนองย่างทอย 7 เม.ย.62 จ.นนทบุรี124.5-.5
แพ้คะแนน เพชรนิรันดร์ ดาบรันสารคาม 19 พ.ค.62 ช่อง7สี125

จะชนะ

โล่เงิน ดาบรันสารคาม (สะเก็ดดาว ศิษย์จ่าต้อย) 123.8ขาด.2 มวย จ.อุบลฯ
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องเตะต่อยแรงบู๊ดุดันหมัดหนักกล้าแลกกล้าสวนต้นๆได้ลุ้น
ชนะคะแนน หวัง จุน หยู นักมวยจีน 30 มี.ค.62 ประเทศจีน60
ชนะคะแนน สะท้านฟ้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 14 เม.ย.62 จ.ศรีสะเกษ122
แพ้คะแนน สะท้านฟ้า หมูปิ้งอร่อยจุงเบย 10 พ.ค.62 จ.เชียงราย122.6ขาด.4
……………………………………….

(คู่เอก) เพชรภูไท ศิษย์สารวัตรเสือ (ภ.ศรีสุกาญจน์) 127-3ต่อ2ป. มวย จ.ศรีสะเกษ
มวยสูงยาวเคยแพ้มาฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงแรงปลายแข็งแกร่งกำลังห้าว
ชนะคะแนน สายฝน รัตนภาณุ 7 ธ.ค.61 ลพน.121.2-1.2
ชนะคะแนน ก้องศักดิ์ ศ.ศาสตรา 17 ก.พ.62 จ.นนทบุรี121.3-2.3
ชนะคะแนน เพชร สวรรค์สร้างมัญจา 23 มี.ค.62 ช่อง7สี123.8-1.8(ป้องกันแชมป์ช่อง7สี)

จะแพ้

ดีเซลน้อย ส.ดำเนิน (เกียรติชัชนันท์) 126 มวย จ.อุบลฯ
มวยเข่ากระดูกดีเตะต่อยแรงขวางหน้าแทงหมัดศอกแรงปลายมั่นคงกว่า
ชนะคะแนน เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง 10 พ.ค.62 จ.เชียงราย126.6ลด.6
ชนะคะแนน มหามงคล ว.วังพรหม 2 มิ.ย.62 ท่าน้ำนนทบุรี126.4-.4ต่อ1ป.
แพ้คะแนน สามสิงห์ ป.พีณพัทร 28 มิ.ย.62 จ.มหาสารคาม128.2-1.2

 
เซียนหมี ข้างตึก

รับทีเด็ดเสต็ปฟุตบอลจาก เซียนหมี
@kunmhee


บอล มวย หวย บาคาร่า สล็อต
ช่องทางเล่นพร้อมเทคนิคทำเงิน


เซียนหมี ข้างตึก


คลิ๊กที่นี่เพื่อปิด