lotto88

โปรแกรมมวย วันเสาร์ ที่ 29 มิถุนายน 2562

โปรแกรมมวย ศึกจ้าวมวยไทย, ยอดมวยวันทรงชัย,
ลุมพินี ทีเคโอ และมวยไทยเกียรติเพชรซุเปอร์ไฟต์
วันเสาร์ ที่ 29 มิถุนายน 2562

ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3 (33)
เวทีมวยสยามอ้อมน้อย เวลา 12.30 น.

มวยรอบศึกท็อปวัน มวยมันส์พันธุ์ดุ ครั้งที่1

เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ (รังสรรค์เชียงกง) 129.9ขาด.1 มวย จ.ศรีสะเกษ
มวยรูปร่างดีฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงปล้ำตีดีหลักเหลี่ยมดีน.น.นนี้ปลายลำบาก
แพ้คะแนน มานะชัย โอ๋บางนา 12 พ.ย.61 รดน.132.3-2.3
ชนะคะแนน พรมงคล ก.พันธ์ครุฑ 24 ก.พ.62 จ.สมุทรปราการ133-1
แพ้คะแนน โอเป็ก ส.บริสุทธิ์ 27 ก.พ.62 จ.ศรีสะเกษ
ชนะคะแนน มานะชัย โอ๋บางนา 23 มี.ค.62 อ้อมน้อย132.4-1.4ป.(ได้น.น.1ป.)

จะแพ้

มานะชัย โอ๋บางนา (เพชรเอก ลูกหนองยายเทียม) 130 มวย จ.นครราชสีมา มวยเข่าในเหนียวปล้ำรัดตีตีแข็งแรงหมัดศอกแรงบู๊ดุดันอาวุธหนักแรงกว่าแก้มือได้ แพ้คะแนน ไฟเตอร์ ฟลุ๊คบะหมี่เกี๊ยว 31 ธ.ค.61 จ.บุรีรัมย์ แพ้น็อก5 ซุปเปอร์แบล็ค ส.จ.ต้อยแปดริ้ว 28 ม.ค.62 รดน.133.1-2.1 แพ้คะแนน เพชรสมหวัง อ.ประเสริฐ 23 มี.ค.62 อ้อมน้อย131-1ต่อ1ป. แพ้คะแนน เพชรนาคา บำรุงศิษย์ 11 พ.ค.62 อ้อมน้อย128.2-.2
……………………………………….

มวยรอบ PTT ครั้งที่1

ของฝาก ศิษย์เจริญทรัพย์ (ศิษย์ผู้พันโดม) 123
มวยฝีมือครบเครื่องเตะต่อยหนักเข่าในเหนียวลูกถีบดีแข็งแรง
ชนะคะแนน เด่นฆ้องชัย ดาบรันสารคาม 29 พ.ย.61 รดน.124
แพ้น็อก3 ฉลองชัย เจ๊รสบางแสน 16 ม.ค.62 รดน.126.1-.1 มวยแทน
ชนะน็อก2 ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์ 23 มี.ค.62 อ้อมน้อย121.2ขาด.8
แพ้น็อก2 แรมบ๊อง ศิษย์ เสธตู่ 27 เม.ย.62 อ้อมน้อย 123มวยแทน

จะแพ้
ฉลองชัย ที.บี.เอ็ม.ยิม (เจ๊รสบางแสน,ศ.ราชบุตร) 123.8-.8
มวยฝีมือเตะต่อยแรงมีศอกแจมเข่าในล็อกหักพวกมาลัยดีเก๋าเกมกว่า
ชนะคะแนน นาวาเอก ศิษย์เชฟบุญธรรม 18 ก.พ.62 รดน.126.2-1.2
ชนะคะแนน เสือมิตร ม.ภูวนาฯ 16 มี.ค.62 อ้อมน้อย123.2-.2
แพ้คะแนน บัวเขียว ป.เปาอินทร์ 11 พ.ค.62 อ้อมน้อย123.2-.2
……………………………………….

ป้องกันแชมป์ รุ่นเฟเธอร์เวท 126 ป. เวทีอ้อมน้อย

(คู่เอก) หาญพล ก.สุวรรรณทัต (โชคนำชัย ศิษย์จ่ากุ้ง) 126
มวยเข่าเดินลุยต่อยหมัดขวางหน้าค้ำแทงปล้ำรัดตีเหนียวแน่นศอกแรงหนุ่มสดกว่า
แพ้คะแนน กุมารทอง จิตรเมืองนนท์ 31 ม.ค.62 รดน.126.1-1.1
ชนะคะแนน หมูป่า ป.ศุกร์สันต์ 5 มี.ค.62 ลพน.127
แพ้น็อก5 สรรเพชร ส.สละชีพ 11 เม.ย.62 รดน.124.7-.7
ชนะคะแนน สรรเพชร ส.สละชีพ 6 มิ.ย.62 รดน.124.3-.3

จะชนะ

สุรชัย ส.สมหมาย (ซุปเปอร์ท็อป ส.ประสพโชค) 126.2-.2
มวยเข่ายัดใส้ฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงยัดไส้แรงเก๋าเกมศอกคม
ชนะคะแนน เพชรพงัน ม.รัตนบัณฑิต 28 ม.ค.62 รดน.124.2ขาด.8
แพ้น็อก3 ยอดขุนศึก ม.ราชภัฏหมู่บ้านจอมบึง 14 มี.ค.62 รดน.123.2-.2
ชนะคะแนน เพชรมณี ภ.หลักบุญ 25 เม.ย.62 รดน.126.8-.8
แพ้คะแนน เพชรรุ่ง ศิษย์นายกไก่แปดริ้ว 20 พ.ค.62 รดน.124.1-1.1ป.
……………………………………….

พลังบุญ ว.สันต์ใต้ 124-1
มวยฟอร์มสดฝีมือเตะต่อยแรงขวางหน้าปล้ำตีรุนแรงมั่นคงกว่า
ชนะคะแนน เพชรพระกาฬ ศิษย์นายโย 16 พ.ย.61 ลพน.121.4-.4
ชนะคะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ 22 ธ.ค.61 อ้อมน้อย123.2-.2/121.8ขาด1.2
ชนะคะแนน คีรีหลวง ช.ห้าพยัคฆ์ 14 ก.พ.62 รดน.121.2-1.2
ชนะคะแนน ดาว ก.กัมปนาท 8 เม.ย.62 รดน.119.9-.9

จะชนะ

ก้าวไกล ช.ห้าพยัคฆ์ (ลูกอีสานไฟท์ติ้ง) 124-1
มวยกระดูกดีเตะหนักต่อยแรงบู๊ดุดันปล้ำตีแข็งแกร่งต้นๆกดไม่หล่นปลายลำบาก
แพ้น็อก2 ของฝาก ศิษย์เจริญทรัพย์ 23 มี.ค.62 อ้อมน้อย122.2-.2มวยแทน
ชนะคะแนน มาริโอ้ ก.ท่าทราย 23 เม.ย.62 ลพน.118ต่อ2ป.มวยแทน
แพ้น็อก2 ชาละวัน เงาะบางกะปิ 20 พ.ค.62 รดน.120.8-2.8ป.
……………………………………….

ม้าเหล็ก แดงเขาทราย (นพเดชเล็ก) 108.6-.6
แพ้คะแนน เพชรน้ำงาม เกียรติพันธมิตร 14 ก.พ.62 รดน.105.8-.8
ชนะคะแนน ศุภชัยเล็ก อ.บูลภรณ์ 29 มี.ค.62 ลพน.106.6-.6
ชนะคะแนน สามารถ2 ส.ประสิทธิชัย 21 พ.ค.62 ลพน108.2-.2

จะแพ้

เพชรน้ำงาม เกียรติพันธมิตร (ศิษย์สามพี่น้อง) 108
แพ้คะแนน ก้องสยาม ส.พันธ์สุวรรณ 25 เม.ย.62 รดน.106.7-.7
ชนะคะแนน วันพิชิต จ.ภัทรียากีฬาสยาม 10 พ.ค.62 จ.กาฬสินธุ์
……………………………………….

เพชรน้ำหนึ่ง นุ้ยสี่มุมเมือง 100

จะชนะ

เพชรรามสูรย์ บอลมหาชัย 100


ศึกยอดมวยวันทรงชัย ช่องไทยรัฐทีวี 32
เวทีมวยธนกรสเตเดี้ยม อ.สามพราน จ.นครปฐม เวลา 14.30 น.

ทหารเอก ต.หลักสอง (เพชรเอก ศิษย์เจ๊ดา) 114.2-.2 ป.
มวยเข่าล็อกตีเหนียวกระดูกดีหมัดศอกแรงเดินติดๆดีปลายมั่นคงกว่า
แพ้น็อก4 วันชนะ ศ.พงษ์อมร 11 เม.ย.62 รดน.110.6-.6
ชนะน็อก4 อภิเดช เกียรติสมนึก 13 เม.ย.62 จ.กาฬสินธุ์

จะชนะ

สายฟ้าน้อย เกียรติเกรียงไกร (สายฟ้า ลูกสวน) 113.6-.6ต่อ1ป.มวยแทน โจ๊กเกอร์ เพชรสี่หมื่น
มวยซ้ายสูงยาวฝีมือครบเครื่องพลิ้วแข้งโต้ศอกสวนแรงต้นจัดเข้าก่อนออกตัวได้
แพ้คะแนน เหนือธรณี ลูกวิทยา 4 ก.พ.62 รดน.110.8ขาด1.2ต่อ3ป.
แพ้คะแนน ขุนศึก หนุ่มพรเทพ 21 มี.ค.62 รดน.106.5-1.5
……………………………………….

ยอดแสนเก่ง จ.นพรัตน์ (จ่าไฝกองปราบ) 108.2-.2 แทนทั้งคู่มีรายการวันจันทร์ 1 ก.ค.62 เวทีราชดำเนิน
มวยฝึมือคล่องครบเครื่องหลักเหลี่ยมไอคิวมวยดีอาวุธคมหลากหลายกว่า
แพ้คะแนน โอโรโน่ ช.เพชรเมืองคอน 3 ก.พ.62 จ.สมุทรปราการ107.8ขาด.2
ชนะคะแนน เพชรบูรพา เพชรรุ่งเรือง 16 เม.ย.62 ลพน.108.8-.8ต่อ2ป.
ชนะน็อก1 สตาร์บอย ศิษย์บุญมี 4 มิ.ย.62 ลพน.107.4-1.4

จะชนะ

นิวเคลียร์ เกียรติทรงฤทธิ์ 108.4-.4
ชนะน็อก2 ขุนตะวัน หนุ่มยีนส-เอสคลับ 5 มี.ค.62 ลพน.106
ชนะคะแนน เข็มเหล็กกล้า ทีเด็ด 99 26 มี.ค.62 ลพน.106
แพ้คะแนน รักษ์ เอราวัณ 8 พ.ค.62 จ.นครศรีธรรมราช
……………………………………….

ท้าวฝั่งโขง รักชาติ (เอฟ.เอ.กรุ๊ป,สปป.ลาว) 124.1-.1
มวยเข่าล็อกตีหเนียวเก่ากระดูกดีหมัดศอกแรง
แพ้น็อก3 จรวดศึก ก.กัมปนาท 3 ก.ย.59 ช่องไทยรัฐ132
ชนะคะแนน ม๊ง สะเม็ธ (กัมพูชา) 7 ต.ค.61 ถ.พระอาทิตย์57.8ขาด.2
ชนะคะแนน ออมสิน ส.จุลเสน 27 ม.ค.62 จ.นนทบุรี125.3-1.3มวยแทน
ชนะคะแนน นาคา พุ่มพันธุ์ม่วง 2 มี.ค.62 ลพน.122.4-1.4

จะแพ้

เพชรภูตะวัน เพชรอะไหล่ซิ่ง (เพชรมงคล ลูกเขานาใน) 124
ชนะน็อก3 ปีใหม่ ก.ขันติวงศ์ 30 พ.ย.61 ลพน.119.2-.2
ชนะคะแนน กำชัย ส.พงษ์อมร 12 ม.ค.62 อ้อมน้อย124.2-1.2
ชนะน็อก2 ยอดธงเทพ ส.กลิ่นมี 15 พ.ค.62 รดน.123.6-.6ป.
……………………………………….

(คู่เอก) เพชรหัวหิน ป.เพชรไข่แก้ว 122.6-.6
มวยฝีมือครบเครื่องเตะขวาต่อยขวาแรงขวางหน้าปล้ำตีแข็งแกร่งไม่หล่นก่อนปลายดีกว่า
ชนะคะแนน ปืนทอง สยามเดคอเรทยิม 18 ม.ค.62 จ.เพชรบุรี
ชนะคะแนน วันมาวิน อ.มีคุณ 4 มี.ค.62 รดน.124.6-.4/121.3-.1มวยแทน
ชนะคะแนน วันมาวิน อ.มีคุณ 28 มี.ค.62 รดน.120.9ขาด.1
ชนะคะแนน เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 11 พ.ค.62 ธนกรสเตเดี้ยม125.8-1.8/125.8-2.8ป.

จะชนะ

ลูกขวัญ สจ.เหว่าแปดริ้ว (เกียรติโยธิน) 122 แชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิตครั้งที่ 12
ชนะน็อก5 พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร 20 ก.พ.62 รดน.118.8ขาด.2
ชนะคะแนน พรเสน่ห์ ส.ภูมิภัทร 3 เม.ย.62 รดน.118.4-.4
ชนะน็อก2 สิงห์อุดร อ.อู๊ดอุดร 27 เม.ย.62 อ้อมน้อย118.8-.8
ชนะน็อก4 คนคอน เกียรติพลทิพย์ 2 มิ.ย.62 บลูอารีน่า118.8ขาด.2(กระโดดเข่าลอย)
……………………………………….

สี่กั๊ก ซูจีบะหมี่เกี๊ยว 101
ชนะคะแนน สราวุธ ศิษย์ยอดเซียน 21 ต.ค.61 จ.สมุทรปราการ37
ชนะคะแนน เพชรเมืองชัย ศิษย์กำนันเหน่ง 30 พ.ย.61 จ.ลพบุรี

จะชนะ

ยอดเพชร ภพลพบุรี 101
แพ้คะแนน เสื่อสั่งฟ้า อารียาปั้นจั่น 27 ม.ค.62 จ.สมุทรปราการ100
แพ้คะแนน เม็ดเงิน ส.กิจรุ่งโรจน์ 10 ก.พ.62 จ.ฉะเชิงเทรา


ศึกท่อน้ำไทยลุมพินี ทีเคโอ ช่อง 9
เวทีลุมพินี เวลา 16.00 น.

ก้องพิภพ ช.โคว้ยู่ฮะอีซุซุ (ยอดยิ่ง ศ.ศักดิ์ชาย) 111.8ขาด.2
มวยฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งหลักเหลี่ยมดีต่อยหมัดแรงความพร้อมดีกว่า
ชนะคะแนน ฟ้ามีชัย ส.เพชรจำรัส 1 ธ.ค.61 ลพน.104.2-.2
ชนะน็อก4 ไผ่เงิน ศิษย์วีระชาติ 12 ม.ค.62 ลพน.104.4ขาด.6
ชนะคะแนน เทพน้ำมูล ศ.ธนบวร 19 พ.ค.62 ช่อง7สี107.9ขาด.1

จะชนะ

แสนชัย ส.ศักรินทร์ 112 มวยแทนเทพน้ำมูล ศ.ธนบวร มีรายการเสาร์หน้า
แพ้น็อก3 จอม พรัญชัย 10 พ.ค.62 ลพน.105.8ขาด.2
ชนะคะแนน แก้วมรกต ป.เรือนจำ 27 พ.ค.62 จ.ลพบุรี
เสมอ อาข่า อ.ประมวลศักดิ์ จ.นครราชสีมา
……………………………………….

มวยรอบไทยประกันชีวิต ครั้งที่ 19

สะเดาหวาน ศิษย์จ่าเทิด (ศิษย์ก้องสยาม) 115
ชนะคะแนน รุ่งเรืองเล็ก ศิษย์หลวงตา 7 มี.ค.62 จ.บุรีรัมย์
ชนะคะแนน ฉลามขาว ต.หมอศรี 28 มี.ค.62 จ.นครราชสีมา
ชนะน็อก3 ยอดมวยเอก ศิษย์บอลสกล 1 มิ.ย.62 ลพน.115

จะแพ้

เพชรภูกระดึง ศิษย์เรด้า (อ.นพชัย) 115 ซ้อมค่าย ศิษย์หนุ่มน้อย
มวยซ้ายฝีมือครบเครื่องแข้งซ้ายแรงปล้ำตีแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน เพชรผาม่าน ว.วรรณทวี จ.เพชรบูรณ์
ชนะคะแนน ฟ้าสั่ง อ.ยุทธชัย 13 เม.ย.62 จ.เลย
ชนะน็อก3 โอเว่น ศิษย์ ดร.พิมพ์ 8 มิ.ย.62 ลพน.115.2-.2
……………………………………….

ก้องศักดิ์ ส.ส.ปกรณ์พรสุรินทร์ (พี.เค.แสนชัยฯ,พิรุณรถตู้) 135-2
มวยจังหวะฝีมือคล่องครบเครื่องขวางหน้าแทงศอกอันตรายหลักเหลี่ยมดีกว่าเข้าก่อนปลายบังทุน
แพ้คะแนน มังกรเงิน ส.พันธุ์สุวรรณ 8 มี.ค.62 จ.สุรินทร์
ชนะน็อก4 มังกรเงิน ส.พันธุ์สุวรรณ 20 เม.ย.62 จ.สุรินทร์
แพ้คะแนน เพชรน้ำหนึ่ง ศิษย์จอมยุทธ 25 พ.ค.62 ลพน.132.8-1.8

จะชนะ

ชาติพิชิต ศักดิ์รังสิต (กาเซ็มน้อย ศิษย์อุดมชัย) 133.4ขาด.6
แพ้คะแนน สิงห์สยาม ฟาร์มวัวงามลำพูน 13 พ.ค.61 ช่อง7สี128.2-.2
แพ้น็อก2 เรนโบว์ ส.ก.สุไหงยิมส์ 3 ก.พ.62 จ.นนทบุรี134.3-2.3แทนทั้งคู่
แพ้น็อก3 กึกก้อง ภ.ศรีสุขกาญจน์ 27 เม.ย.62 ลพน.132.4-.4
……………………………………….

(คู่เอก) ไชยชาญ ศิษย์แก้วประพล (น้องพี พยัคฆ์คำพันธุ์) 132.4-.4
มวยซ้ายเก๋าฝีมือครบเครื่องเตะต่อยซ้ายหนักหมัดศอกแรงลุ้นนับน็อกได้
แพ้น็อก3 เพชรสุขุมวิท บอยบางนา 19 ธ.ค.61 รดน.127.8ขาด.2/127.7-.7
แพ้คะแนน ยอดปิติ เพชรรุ่งเรือง 16 มี.ค.62 จ.อ่างทอง
ชนะน็อก3 เรนโบว์ ส.ก.สุไหงยิมส์ 21 เม.ย.62 จ.นนทบุรี130.7
ชนะคะแนน ณรงค์ชัย ศิษย์จอมยุทธ 25 พ.ค.62 ลพน.128.8ขาด.2

จะชนะ

ยอดไอคิว ส.ธนาเพชร 131ขาด1ป. มวย จ.บุรีรัมย์
มวยขวาฝีมือครบเครื่องดักเตะดักแทงขวางหน้าไล่แขนปล้ำตีแข็งแกร่งบู๊ดุดันไม่ชอบหมัด
ชนะคะแนน แสนเหลี่ยม ศูนย์กีฬานาไม่ไผ่ 20 เม.ย.62 ลพน.133.6ขาด.4แทนทั้งคู่
แพ้คะแนน ฟลุ๊คน้อย มวยเด็ด 789 12 พ.ค.62 จ.บุรีรัมย์
ชนะคะแนน แหลมสิงห์ ส.เตชะพันธ์ 1 มิ.ย.62 ลพน.126.2-.2

……………………………………….

ศึกมวยไทยเกียรติเพชรซุเปอร์ไฟต์ ( ช่องเนชั่น 22 )
เวทีลุมพินี เวลา 18.00 น.

โนบิตะ ซิโนมวยไทยยิม (หยกขาวแสนชัยมวยไทยยยิม,บัญชาเมฆ) 110-1
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่องเปิดเกมเตะต่อยแรงบู๊ดุดันอาวุธหนักแรงปลายแข็งแกร่ง
ชนะคะแนน เพชรลำพูน เพชรเหรียญทอง 25 มี.ค.61 ช่อง7สี113.3-.3
ชนะคะแนน พยัคฆ์ดำ สิงห์มาวิน 27 พ.ค.61 จ.นนทบุรี114.6-.6
ชนะน็อก1 ตะขาบเพชร ส.ศักดิ์นรินทร์ 26 พ.ค.62 ช่อง7สี112

จะแพ้

ฟ้าเพชร อิมิเน้นแอร์ (หมูปิ้งอร่อยจุงเบย) (กัมพูชา) 109.6-.6
ชนะน็อก2 กาย เกียรติหมู่4 12 มี.ค.62 ลพน.110.2-.2 ป.
ชนะน็อก4 ลำน้ำมูล ส.โชคมีชัย 9 เม.ย.62 ลพน.108.6-.6
แพ้คะแนน เด่นสยาม ส.สมานการ์เม้นท์ 25 พ.ค.62 ลพน.108
……………………………………….

ไทยคม นายกเอท่าศาลา 118.2-2.2
ชนะคะแนน ระฆังทอง ศิษย์เพชรเอกเล็ก 30 ม.ค.61 จ.นครศรีฯ
แพ้คะแนน ฟ้าประทาน ดาบรันสารคาม 18 มี.ค.61 ช่อง7สี115.1-.1
แพ้คะแนน เทอดเกียรติ ส.ส.ปกรณ์ 15 เม.ย.61 ช่อง7สี115

จะชนะ

ประดู่เงิน ศิษย์นายกทวีปตะพง (ศักดิ์บุรีรัมย์) 116.4-.4
ชนะคะแนน พรสวรรค์ ส.ส.ปกรณ์ 4 ธ.ค.61 จ.สุรินทร์
แพ้น็อก2 ยิ้มสยาม ศิษย์นายกอนงค์ 21 ธ.ค.61 จ.ยโสธร
แพ้คะแนน เพชรเมืองศรี ส.จารุวรรณ 20 เม.ย.62 จ.สุรินทร์
……………………………………….

เพชรมรกต อู๊ดดอนเมือง (ป.เพชรน้ำหนึ่ง) 119.4ขาด.6
มวยฝีมือครบเครื่องขวางหน้าปล้ำตีแข็งแกร่งมีหมัดสอกเสริมเหลี่ยมเชิงดีกว่า
แพ้คะแนน เพชรอ่าวไทย พิทักษ์ทางหลวง 12 มี.ค.62 ลพน.111.8ขาด.2
ชนะคะแนน ยางดำ พุ่มพันธุ์ม่วง 23 เม.ย.62 ลพน.113-1
ชนะคะแนน อรรถชัย ร.ร.กีฬาลำปาง 2 มิ.ย.62 ช่อง7สี113

จะชนะ

ชนะชัย นายกเอท่าศาลา 119.8ขาด.2 มวยแทนยอดภานุ บูมเด็กเซียน
มวยเข่าอาชีพสาดแข้งโต้ไล่แขนแทงยัดไส้แรงศอกแรงปลายแข็งแกร่งไม่ชอบหมัด
แพ้น็อก2 เพชรดำ ศิษย์ครูไท 18 พ.ย.61 ช่อง7สี112.1-1.1มวยแทน
ชนะคะแนน สราวุธ อ.พิริยะภิญโญ จ.สุราษฏร์ฯ
แพ้คะแนน ศักดิ์ชัย หลุงประดู่มวยไทย 1 มิ.ย.62 ลพน.115
……………………………………….

(คู่เอก) เพชรภาคภูมิ ร.ร.กีฬาลำปาง (แวนโค้งเกรียงไกร) 126.6-1.6ต่อ1ป. มวย จ.ลำปาง
ผลัดแพ้ชนะมาสูงยาวฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงอาวุธหลากหลายความเชื่อถือดีกว่า
แพ้น็อก3 ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ 28 เม.ย.61 ลพน.123
ชนะคะแนน ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ 15 ก.ย.61 ลพน.123.2-.2
แพ้คะแนน เบิกบาน โจนูโว 28 ม.ค.62 รดน.125.5-.5
ชนะคะแนน ดีเซลน้อย ส.ดำเนิน 12 มี.ค.62 ลพน.126ป.
แพ้คะแนน ดีเซลน้อย ส.ดำเนิน 10 พ.ค.62 จ.เชียงราย126

จะชนะ

ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ (ลำลูกกา อ.สุเมธ) 127.6-.6
มวยฝีมือครบเครื่องขวางหน้าแทงแล้วคาปล้ำตีแข็งแกร่งเก๋าเหลี่ยมเชิงดี
ชนะคะแนน ดีเซลเล็ก อบต.ชิงโค 23 มี.ค.62 ลพน.126.2-.2
แพ้คะแนน มหามงคล ว.วังพรหม 20 เม.ย.62 ลพน.127.2-1.2
แพ้คะแนน มังกรทอง ศิษย์นายกทวีปตะพง 21 พ.ค.62 จ.ขอนแก่น124.4-.4
……………………………………….

ต้นแบบ ศิษย์ลมหนาว (ส.สว่างแสง) 101.8-.8
เสมอ เดชฤทธิ์ ร.ร.กีฬาหนองไผ่ 17 ม.ค.62 แม็กซ์สเตเดี้ยม43
ชนะคะแนน เดชฤทธิ์ ร.ร.กีฬาหนองไผ่ 15 มี.ค.62 แม็กซ์สเตเดี้ยม44
ชนะคะแนน เพชรเกรียงไกร หมู่บ้านภาวิณี 19 พ.ค.62 จ.นนทบุรี100แทนทั้งคู่

จะแพ้

ศิลปิน บางกอกอะไหล่ยนต์ 101
แพ้คะแนน ยอดมงคล ศิษย์กำนันจิรวัฒน์ 25 ธ.ค.61 ลพน.102
ชนะคะแนน สุดแดนชัย ร.ร.กีฬายโสธร 2 ก.พ.62 ลพน.110
แพ้คะแนน ดีเซลเล็ก รัตนภานุ 3 มี.ค.62 จ.นนทบุรี100.6-.6
……………………………………….

สำราญสิงห์ ศักดิ์บุรีรัมย์ (ศิษย์ฉลองศักดิ์) 109.8-1.8
ชนะน็อก4 ยอดมงคล ก.กัมปนาท 14 เม.ย.62 จ.บุรีรัมย์
ชนะน็อก พลังเพชร เพชรยุทธพงษ์ 22 เม.ย.62 จ.บุรีรัมย์
ชนะทีเคโอ3 แบล็คไดม่อน เพชรเจริญวิทย์ 24 พ.ค.62 จ.นครราชสีมา

จะชนะ

ยอดเพชรสยาม เพชรเจริญ 107.8ขาด.2
ชนะน็อก3 เดชฤทธิ์ ลูกคลองกลาง 2 ธ.ค.61 จ.เพชรบูรณ์
แพ้น็อก3 แสนชัย ส.ศักดิ์นรินทร์ 19 ม.ค.62 ลพน.103.4ขาด1.6
แพ้ทีเคโอ4 ชาญศิลป์ ส.ยิ่งเจริญการช่าง 31 มี.ค.62ช่อง7สี103.9-.9
……………………………………….

ดู 10 ทีเด็ดมวย ล่าสุด